Wiara ya Afya
TMDA . ;AMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

UTOAJI TAARIFA ZA MAUDHI YATOKANAYO
NA MATUMIZI YA DAWA NA CHANJO

Mwanangu amepata rPo/e sana mama, nitampatia matibabu
uvimbe kwenye bega na kisha nitajaza fomu hii ya njano ili

baada yakupata chanjo A kuwataarifu TMDA kwa ufuatiliaji zaidi.
na analia sana ‘ | ’

Imetolewa na:
Mamlaka ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) S. L. P1253 Dodoma au 77150 Dar es Salaam, Simu: +255-22-2450512/2450751/
2452108, Nukushi: +255-22-2450793, Barua pepe: info@tmda.go.tz Tovuti: www.tmda.go.tz
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