Wiara ya Afya
TMDA . JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

UTOAJI TAARIFA ZA MAUDHI YATOKANAYO

NA MATUMIZI YA DAWA

/ Pole sana, hali hii ni ya kawaida na

, hutokea kwa baadhi ya watu aidha
Daktari, .\ | nitakupatia matibabu. Vilevile nitajaza
baada ya kutumia fomu hii ya njano ili kuwataarifu 4
dawa ndiyo \\ TMDA kwa ufuatiliaji zaidi. [

nikawa hivi.
Nimeota upele
mwili mzima

Imetolewa na:
Mamlaka ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) S. L. P1253 Dodoma au 77150 Dar es Salaam, Simu: +255-22-2450512/2450751/
2452108, Nukushi: +255-22-2450793, Barua pepe: info@tmda.go.tz Tovuti: www.tmda.go.tz
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