

MAMLAKA YA DAWA NA VIFAA TIBA



DODOSO LA MTEJA BAADA YA KUPATA HUDUMA

Mpendwa mteja
TMDA hudhamiria mara zote kutoa huduma bora inayokidhi matarajio ya wateja. Tutafurahi endapo utatumia sekunde chache kujibu maswali machache yaliyopo hapa chini. Mrejesho wako ni muhimu sana katika uboreshaji wa huduma uzipatazo kama mteja wetu. Taarifa utakazojaza zitakuwa ni za siri

Tarehe: _____
(trh /mwz/mwk)

OFISI ULİYOTEMBELEA (TAFADHALI WEKA ALAMA YA VEMA)

TMDA MAKAO MAKUU	KANDA YA MASHARIKI	KANDA YA KASKAZINI	KANDA YA KATI
KANDA YA ZIWA	KANDA YA MAGHARIBI	KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI	KANDA YA KUSINI

1) Ni kwa muda gani umekuwa ukipata huduma TMDA?

Chini ya miezi 6	Miezi 6 hadi chini ya mwaka 1
Mwaka 1 hadi chini ya miaka 3	Miaka 3 hadi chini ya miaka 5
Miaka 5 au zaidi	

2) Aina ya huduma?

Usajili wa dawa	Usajili ya vifaa tiba	Usajili wa vitendanishi
Vibali vya uingizaji dawa	Vibali vya uingizaji vifaa tiba	Vibali vya uingizaji vitendanishi
Vibali vya usafirishaji dawa	Vibali vya usafirishaji vifaa tiba	Vibali vya usafirishaji vitendanishi
Usajili wa majengo ya dawa	Usajili wa majengo ya vifaa tiba	Usajili wa majengo ya vitendanishi
Idhini ya majaribio ya dawa	Uchunguzi wa maabara	Nyinginezo: eleza

3) Ni kwa kiasi gani unaridhika na kiwango cha huduma unazopata kutoka TMDA?
TAFADHALI WEKA ALAMA YA VEMA KATIKA SEHEMU MOJA

Umeridhika sana	Umeridhika kiasi	Hujaridhika kabisa
Sina jibu	Kwa kiasi fulani hujaridhika	

4) Ni kwa kiasi gani unatutathmimi katika wasifu ufuatao?(TAFADHALI WEKA ALAMA YA VEMA KATIKA SEHEMU MOJA)

	Chini ya kiwango sana	Chini ya kiwango	Wastani	Juu ya kiwango	Nzuri juu ya kiwango
Huduma kwa mteja na unyenyekevu					
Ubora wa huduma					
Kutoa huduma kwa wakati					
Uwazi katika utoaji huduma					
Kujibu wateja					

5) Je una maoni yeyote ya uboreshaji?

.....

